99 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ กินเป็นลูกเลยจร้า กินไป 4-5. ลูกแล้ว

กินเหมือนกันจ้า หมด จะเงิน เป็นพันระกับทุเรียน

บ้านนี้3ลูก กินได้แค่อาทิตย์เดียวเองค่ะชอบมาก

ที่บ้านขายทุเรียนกินเกือบทุกวันเลย...อร่อยมาก

บ้านนี้ชอบทานทุเรียนมากคร่ากำหนดคลอด2กคคร้า

VIP Member

ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้เข้า33weekหมดไป7-8ลูกแล้วค่ะ5555

ทีมเดียวกันเลยค่ะเห็นไม่ได้เลยค่ะน้ำลายไหล

ถ้าได้กลิ่นแล้วไม่ได้กิน คือร้องไห้เลยค่ะ😂

แพ้มากจ้า จะผ่ามะรืนแล้ววันนี้ยังกินยุเลย😅

กินเหมือนกันค่ะ แต่แค่พูเดียวพอหายอยากค่ะ