32 ตอบกลับ

VIP Member

กลางคืนนี้ล่อไปเที่ยงคืนก็ไม่หลับจ้า เเต่บ้านนี้กลางวันนอนดีมาก5555

เปนเหมือนกันทุกวันนี้เลย. ไม่สบายตัวกว่าหลับก้อเกือบเช้าค่ะ 😢😢

บ้านนี้นอนหลับง่ายแต่ตื่นไว ตี2,3,4 อยากลุกแล้ว ไม่ค่อยอยากนอนต่อ

ปกติค่ะ​ บ้านอยู่ในช่วงไตรมาสสุดท้ายยิ่งหนักเลยค่ะ​ สู้ๆนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ หลับยากมากหลับตาแล้วหลับตาอีก ก็ไม่หลับค่ะ

ท้องแก่จะนอนยากมากกว่านี้อีกค่ะ นี่แค่เริ่มต้นเท่านั้น🤣😂

8เดือนค่ะ นอนไม่ค่อยหลับกลางคืน ชอบนอนกลางวันมากกว่า

23+2 หลับยากมากค่ะ ปวดหลังปวดเอว นอนท่าไหนก็ปวดไปหมด

บ้านนี้ก้อเป้นคะ คิดว่าน่าจะเป้นเพราะไม่สบายตัว

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะ เข้านอน 4 ทุ่มกว่าจะหลับ ตี1 ตี2