248 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะไม่ยอมดิ้นถ้าเมื่อไหร่ที่พ่อเค้าเอามือมาจับท้องดูนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นกับทุกคนค่ะ มือ คุณพ่อ มือพี่ชาย คุณหมอ น้องชอบ ดิ้นใส่มือค่ะ

บ้านนี้เป็นคร้ คุณพ่อก็จะน้อยใจแล้วจะมาด่าแม่ว่าแม่สอนไห้ลูกเกลียจพ่อ

บ้านนี้ก็เป็นคะ​ พ่อกลับบ้านเดือนละครั้ง​มาจับท้องลูกไม่เคยดิ้นเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พ่อก็อยากเล่นด้วย ลูกก็ไปเล่น มือพ่อวางทีไรหยุดทุกที

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ....ไม่ดิ้นกับพ่อเลย ต้องแอบดูตอนลูกดิ้นเอา น่าสงสารมาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ สงสัยลูกคงจะไม่ชินกับการสัมผัสของพ่อที่หน้าท้อง

VIP Member

บ้านนี้พอคุณพ่อมาเร่นมาคุยนางก็ดิ้นไหญ่เลยค่ะนางชอบเร่นกับพ่อ

บ้านนี้เป็นค่ะ พ่อเค้าไม่ค่อยได้ลูบ ได้สัมผัสท้อง ลูกเลยไม่ชินมือค่ะ

VIP Member

จริงค่ะ ดิ้นน้อยมากกเวลาพ่ออยู่ แต่พออยู่กับแม่ 2 คน ดิ้นจนน้ำตาไหล 5555