51 ตอบกลับ

กำหนด 17 ก.ย. ยังขาดอีกเยอะเลยค่ะ เตรียมไปเรื่อยๆค่ะ ❤

VIP Member

10 กันยา ครบแล้วค่า ขาดแต่รถเข็นค่ะ ไว้ค่อยดูทีหลัง

5กันยายังไม่เตรียมอะไรเลยสักอย่างคนที่บ้านถือ

เตรียมบ้างแล้วค่ะ แต่ยังขาดอีกเยอะเลย

ได้มาพอๆกันเลยแม่ซื้อมาแต่ยังไม่รีบซักจ้า

เตรียมแล้วค่าาา ขาดอีกนิดหน่อย ทยอยๆเตรียม

19กันยา​ ยังไม่ครบจ้า​ ขาดอีกนิดหน่อยจ้า

เตรียมบ้างแล้วคะ แต่ยังไม่ครบเลยจ้า

26กันยา​ บ้านนี้ทยอยซักบ้างแล้วค่ะ

28 กันยา ยังไม่ครบจร้า ขาดอีกนิดหน่อย