67 ตอบกลับ

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ เเต่คาดว่าไม่เกินสิ้นเดือนสิงหาน้องจะเเตกเเล้ว🤣🤰

ตอนแรกเราก็กำหนด 14 กันยา ตอนนี้หมอเลื่อนมาปลายๆสิงหา เพราะลูกเราตัวใหญ่

เหมือนกันเลยค่ะ 7 ก.ย เลื่อนเป็นปลายเดือนสิงหา

14 กันยาค่ะ อึดอัดมากหายใจก็ลำบากแน่นไปหมด✌️🤰🏻

ท้องลงแล้วอะ่ บ้านนี้34wท้องยังไม่ลงเลย 9กันยาคะ่

แอบกลัวว่าจะไม่ถึงกันยาค่ะ5555

9กันยาค่ะ แต่ท้องเค้าดูเหมือนจะเล็กกว่าอีก

บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. แต่แอบคิดว่าน่าจะคลอดก่อน

TapFluencer

ตอนนี้ 32 W ครบกำหนด 25 แต่นัดผ่าคลอด 18 ก.ย. ค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะอยากออกแล้ว

31w5d​ กำห​นด​คลอด​27​กันยายน​ค่ะ

VIP Member

14กันยาค่ะ..ท้องไม่ค่อยโตเลย