9 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะหมอไม่รู้ไปกินรังแตงมาจากไหนขอเราเขียวกว่านี้อีกค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พยาบาลมือหนักเกินนน เลยทำให้เส้นเลือดแตกค่ะ😊😊😊

ของเราช้ำเกือบเดือนเลยค่ะ แต่ตอนบริจาคเลือดไม่เป็นไรเลยนะ 😅

แค่เส้นเลือดแตกค่ะ ลักษณะเส้นแต่ละคนแตกต่างกัน ไม่เป็นไร

เป็นเหมือนกันจ้าทั้งหลังมือทั้งแขนช้ำมากๆช้ำจนเขียว

เป็นเหมือนกันค่ะไม่เป็นไรหรอกค่ะแม่เดียวก็หายค่ะ

พยาบาลคงจะมือหนักค่ะ แม่ลองประคบดูนะคะ

ของเราทั่วแขนค่ะ เกือบเดือนถึงจะหาย

ค่ะเป็นเหมือนกัน