19 ตอบกลับ

เหมือนกันคะน้องก้มหน้ามาตั้งแต่30วีคจนตอนนี้37แล้วไม่ให้เห็นเลยคะ

บ้านนี้เลยค่ะ 5555 คว่ำหน้าหันตูดตลอดตอนนี้ 9 เดือนแล้วไม่เคยเห็นเลย

TapFluencer

บ้านนี้ ได้เห็นอีกทีตอนคลอดเลยค่ะ ซาวกี่รอบก็ไม่เห็นค่ะ

บ้านนี้หันหลังให้ตลอดเลยค่ะซาวทีไรเห็นแต่กระดูกสันหลัง

VIP Member

เหมือนกันค่ะเอาก้นให้หมอดู😂 สรุปไปลุ้นเพศเอาในห้องคลอด

บ้านนี้ไม่ได้เห้นเลยค่ะทั้งเพศทั้งหน้าน้องปิดหมดเลย🤣

นี่9เดือนแล้วค่ะ ซาวทีไรไม่มือก็เท้าบังหน้าตลอด

เหมือนกันค่ะ8,9เดือนไม่ยอมให้เห็นหน้าเลย

Super Mum

✌️✌️