48 ตอบกลับ

กลางคืนยิ่งดิ้นเก่งดิ้นแรงค่ะ เอาส่ะแม่นอนไม่หลับเลย

มิ.ยค่ะ ดิ้นทั้งวันทั้งคืนค่ะ ดิ้นเก่งและแรงมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันทั้งคืนค่ะ ดิ้นทีแทบทะลุออกมา

บ้านนี้ 25 w เริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะ ดิ้นเก่งจนนอนไม่หลับ

27wเหมือนกันคะดิ้นเก่งจนนอนไม่ค่อยจะหลับ😊

เก่งมาก ทะเลาะกับซี่โครงแม่เก่งด้วยเตะตลอดเลย

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากจ้าทั้งกลางวันทั้งกลางคืน

VIP Member

ดิ้นเก่งมากค่ะดิ้นแรงด้วย 8มิถุนายนลูกสาว 27w6d

มิ.ย ค่ะ ลูกดิ้นเบามากเลยค่ะแทบไม่รู้สึกเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ รู้สึกแค่เหมือนว่าเคลื่อนตัวเบาๆ

บ้านนี้เปิดคอนเสริททุกวันเลยแม่ 26.มิ.ย จ้าาา

ตอนนี้โก่งตัวเก่งกว่าดิ้นคะ ดันจนฉี่จะแตก