29 ตอบกลับ

TapFluencer

คุณหมอพึ่งนัดวันนี้เลยค่ะ ฝาก รพ.รัฐ (ฝากพิเศษ) ของเราได้ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ส่วนใบซาวเขาจะแม็กไว้ในสมุดชมพู จะมีทั้งรูปซาวและรายละเอียด #ทีมมีนาคม 27วิค แล้วค่ะ

บ้านนี้คิดว่าแล้วแต่หมอค่ะ หมอที่บ้านนี้ฝาก รพ. รัฐ เขาซาวด์ทีไร ได้รูป 4-5 ใบ แต่ตอนท้องแรก เหมือนไม่ละเอียดเท่าหมอคนนี้เลยค่ะ

ไปซาดว์ท้องที่โรงบาลรัฐยาดได้รูปน้องแต่ได้แบบนี้มาแทนไม่รู้เลยว่าน้องหญิงหรือชายมีใครดูเป็นมั่งไหมค่ะ

TapFluencer

ของเรา 16w ได้มาแบบนี้ค่ะ ไม่ได้รูปเหมือนกันค่ะ อยากได้รูปมากค่ะอยากให้พ่อเค้าได้เห็นด้วย

ใช่เลยค่ะ เค้าอยากเห็นมากๆเลยเหมือนกันค่ะ

แม่ลองดูหลังใบนี้รึยังคะ บ้านนี้หมอใส่ไว้หลังใบนี้ ถ้าไม่พลิกดูไม่รู้เลยค่ะ

บ้านนี้ หมอเขาติดไว้หลังรูปนี้กว่าจะรู้ลูกก็อายุ2ปีไปแล้ว หมอไม่ได้บอก ลองถามหมอดูนะคะ

แล้วแต่ว่าหมอจะซาวดูอะไรคะ เราได้ทั้งแบบรูปและแบบนี้

วันนี้หมอซาวด์เช็คน้องแบบละเอียดเลยค่ะ ซาวด์ดูเพศน้องด้วย หมอบอกเพศ แต่ไม่ได้ให้รูปน้องมาค่ะ

ฝากรพ.รัฐเหมือนกันได้ตอนฝาก10วีค นี่18วีคซาวอีกก็ได้อีกค่ะ

เราได้รูปซาวด์กับคุณหมอมาจ้า ฝากท้องกับโรงพยาบาลรัฐ

บ้านนี้คนน้องไม่ได้ค่ะ 😭 รพ.เอกชนนะคะ เสียดายมากๆค่ะ

รัฐค่ะได้ทุกครั้งที่ซาวด์ค่ะไม่ได้ขอหมอให้เองค่ะ