93 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด 2 กันยา แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ😂 เตรียมไม่ถูกเลย

5 กันยา คะ เหลืออีก 40 วัน 🥰🥰🥰แต่ยังไม่ได้ซักเสื้อผ้าเตรียมไว้เลย😄

เพิ่งซักเสร็จเลยค่ะ55555😅 กำหนดคลอด24กันยา รอแห้งก็พับใส่กระเป๋า😎

บ้านนี้2กันยา เหมือนกันจ้า แม่ยังไม่เตรียมชุดหล่อให้ลูกเลย

บ้านนี้2กันยาเตรียมใส่กระเป๋าเรียบร้อยแล้ว พร้อมยกใส่รถ

VIP Member

2 กันยา เหมือนกันค่ะแม่ แต่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

จ้าารีบเตรียมไว้ได้แร้วนะค่ะเพราะมันไม่ถึงกำหนดทุกคนหรอก

28กันยาจ้า กลัวคลอดก่อนกำหนด คนโตยังคลอด36+6เลยจ้า❤️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ เราเพิ่งเริ่มต้นคงอีกนานเลย

วันเดียวกันค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย😅

คุณ​แม่เลือกผ้าห่อตัวตอนคลอดแบบไหนให้น้องค่ะ