61 ตอบกลับ

ตั้งแต่เริ่มตั้งท้อง เดี๋ยวนี้17W แล้วน้ำหนักไม่ขึ้นเลยจ้า

ท้อง7เดือนน้ำหนักขึ้นมา15กิโลค่ะ เเม่ชอบกินของหวาน5555

บ้านนี้33วีทแล้วคะ... น. นขึ้นมา5โลคะ แน่น. นน้องปกติคะ

บ้านนี้ช่วงแรกๆๆก้ไม่ขึ้นค่ะ มาขึ้นเอาช่วงท้าย

VIP Member

บ้านนี้30w น้ำหนักขึ้น3โล กินยังไงก็ไม่ขึ้น😭

38w 1d ขึ้นมา 12โลค่ะ อีก 4 วันหมอนัดผ่าคลอดแล้วค่ะ

พอท้องโตแล้วขึ้นเดือนละโลค่ะ อาจจะลงลูกหมด

VIP Member

บ้านนี้จะ 7 เดือน เพิ่งขึ้นได้ 2-3 กิโลเองค่ะ

บ้านนี้แปดเดือนกว่าๆน้ำหนักขึ้นมา 4 โลเอง

พอกันเลยค่ะ 😫

บ้านนี้9เดือน1อาทิตย์ น้ำหนักขึ้นมา4กิโล