6 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราก็ร่วงคะเป็นกระจุกเลย แต่ซื้อยาสระผมของควีนเฮิปมาใช้ ที่เป็นยาสระผมอัญชันนะคะ ก็ช่วยได้คะ มีร่วงบางแต่ไม่ได้เยอะ

ใช่คะ ของเราสั่งในลาซาด้าคะ

VIP Member

บ้านนี้ร่วงตั้งแต่ 3 เดือน ตอนนี้ 6 เดือนยังร่วงเยอะอยู่เลยคะ ดีที่เป็นคนผมหนา ไม่งั้นคงบางน่าดูเลย

เป็นปกติของคนคลอดค่ะแม่ ฮอร์โมนเปลี่ยน เดี๋ยวก็ปกติจ้า

ขอบคุณจ้า

ร่วงจะหมดหัวแล้วจ้า😓😓😓ผมก็น้อยอยู่แล้วยังจะร่วงอีก

เดี๋ยวหายเองคะประมาณ5-6เดือนแต่ก็แล้วแต่คนนะคะ

ค่ะ ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ก้เป็นค่ะร่วงหนักมากจนตกใจ

เยอะเหมือนกันค่ะ😂