55 ตอบกลับ

38+1 ยังเงียบเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว🥹

อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้วเหมือนกันเลยค่ะแม่🤣

พรุ่งนี้โดนแอดมิทเร่งคลอดแล้วค่ะ 38w3d

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกเลยนะคะ☺️

บ้านนี้กำหนด 8 กันยา คลอด 2 กันยาค่ะ

ทีมกันยายนค่ะ หมอนัดผ่า12กันยาค่ะ

บ้านนี้12 กย. มีแต่อาการท้องแข็งคะ

กำหนด2กันยา แตก29สิงหาค่ะะบ้านนี่

บ้านนี้11กันยาเหมือนกันค่ะเงียบมาก

สงสัยตัวเล็กยังเลือกวันไม่ได้ 😂

20กันยา มีแต่อาการท้องแข็งคร้าาา

40สัปดาห์ แล้วยังไม่ออกเลยค่ะ

ถ้าฝากพิเศษเราแจ้งหมอได้เลยค่ะ

กำหนดคลอด 8กันยา เงียบกริบจรา