168 ตอบกลับ

เป็นค่ะ แล้วเขาก็มักจะไม่รู้ตัวและไม่สนใจเลยด้วยซ้ำ

VIP Member

เหม็นขี้หน้าสามีมากค่ะบ้านนี้ อารมณ์ฉุนสามีที่1เลย🤣

ไม่เป็นเลยค่ะ พ่อทำงานหนักขึ้น ทำงานบ้านแทนทุกอย่าง

บ้านนี้เป็นเหมือนกันบางทีเป็นแบบอยากหอบผ้าหนีเลย

เป็นตั้งแต่เริ่มท้อง จนจะคลอดก็น้อยใจยุทุกวันคะ

มีบ้างค่ะแต่ก็เงียบใว้เพราะไม่อยากทะเลาะกันค่ะ

ประจำครับ เป็นตั้งแต่ก่อนท้อง พอท้องยิ่งหนักเลย

บ้านนี้จร้า น้อยใจเก่งมาก แต่บางทีน้อยใจจนโดนดุ

VIP Member

เป็นทุกคนคะ อารมณ์คนท้อง เดี๋ยวอีกหน่อยก็หายคะ

น้อยใจบ่อยค่ะแต่ไม่เคยพูดกลัวเขาไม่สบายใจค่ะ