168 ตอบกลับ

รู้ว่าท้อง ก็น้อยใจทุกครั้งพ่อทำอะไรไม่ถูกใจแม่หน่อยก็ร้องเเล้วจ้า🤣

VIP Member

เป็นค่ะ นอนร้องไห้ สามีมาง้อ ดีว่าสามีอ้อนเมียเก่ง ไม่งั้นแย่เเน่เลยค่ะ 😂😂

เราค่ะเกือบทุกวัน😅น้อยใจว่าไม่มีเวลาให้ไม่สนใจไม่รักเราแล้วหรือป่าว

เป็นบ่อยมากคะ แต่พยามยามจะไม่ให้เกิดขึ้น กลัวลูกในท้องจะอ่อนแอตามไปด้วย

มีน้อยใจบ้าง รักบ้างค่ะ แต่เวลาน้อยใจจะงอลสุดๆ เป็นเพราะฮอโมนเปลี่ยนค่ะ

โชคดีที่สามีเอาใจตลอด เลยไม่ค่อยน้อยใจค่ะ แต่จะเหวี่ยงสามีบ่อยมากกว่า😂

ทุกวันค่ะชอบน้อยใจเเต่ตอนไม่ท้องไม่เท่าไรน่ะค่ะเเต่ท้องนี้สิชอบน้อยใจ

เป็นค่ะ ช่วงนี้หงุดหงิดง่ายอะไรเล็กๆน้อยๆเราก็ไม่พอใจแฟนเราแล้วค่ะ

VIP Member

เป็นประจำ เรื่องเล็กๆน้อยๆก็เก็บเอามาคิด สาทำอะไรไม่ได้ดั้งใจก็ร้องไห้

ตอนท้องเป็นบ่อยมากเรื่องน้อยใจสามีแต่สามีก็ไม่เข้าใจคะจนร้องไห้เลยคั