กังวลกลัวว่าลูกจะเป็นดาวซินโดม

แม่ๆบ้านไหนตอนตั้งครรภ์แล้วพบว่ามีหินปูนเกาะที่หัวใจน้องบ้างคะพอดีเราตอนท้องแรกๆไม่ได้ เจาะเลือดกลัวน้องจะเป็น ดาวน์ซินโดรม ตอนนี้เราท้องได้ 6 เดือนแล้วแต่ก็ยังพบหินปูนเกาะที่หัวใจน้องอยู่มีแม่บ้านไหนตอนตั้งครรภ์มีอาการแบบนี้บ้างคะแล้วพอคลอดน้องหายไหม แต่อาการอย่างอื่นลองปกติดีค่ะจะมีแค่หินปูนเกาะที่หัวใจอย่างเดียว แม่เพิ่งจะอายุ 22 ค่ะขอคำแนะนำหน่อยค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ