17 ตอบกลับ

เห็นหน้าค่ะ เป็นผู้ชาย เเต่หมอบอกเหมือนผู้หญิง

แม่บ้านนี้หมอก็แอบแซวเหมือนผญเหมือนกันค้ะ❤️

บ้านนี้ชายคะ ตอนนี้26วีค1วัน กำหนดคลอด 19ก.ค.คะแม่

ขอบคุณคะ ขอให้น้องกับแม่แข็งแรงเหมือนกันคะแม่

เห็นด้านข้างกำลังหลับเลยค่ะ ผุชายค่ะ

เป็นตาชังจังค้ะคุณแม่แข็งแรงทั้งแม่แต่ลูกน้ะค้ะ

26 วีคค่ะ กำหนดคลอด 18 กค หมอบอกผู้ชายค่ะ

กำหนด 18 ก.ค เหมือนกันเพศชายค่ะ

ของเรา21wk ซาว4D เหนหน้าเห็นเพศแล้ว

ผู้หญิงหรือชายค้ะ

กำหนดคลอด8กรกฎา​ค่ะ​ เพศชาย

ภาพนี้เหมือนน้องดูดนิ้วเลยคะแม่

เพิ่ง 15 วีคเองค่า