103 ตอบกลับ

ยังไม่เห็นเพศเลยคะ 5เดือนนิดๆ 21+3สัปดาห์ น้ำหนักก่อนท้อง42 ตอนนี้53.8 ขึ้นมา11โล คะ อัลตร้าซาวเมื่อวันที่26มิ.ย ผ่านมา หมอคาดเดาว่าน่าจะเป็นเพศผู้หญิง. ช่วยดูให้หน่อยคะว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย

นี่ก็หมอเดาว่าได้ผู้หญิง ท้องได้5เดือนนิดๆ 21+3สัปดาห์ยังไม่เห็นเพศเลย แต่หมอเดาว่าได้ผู้หญิงค่ะ คลอดเดือนพฤศจิกายน วันที่2

ตอนกลางคืนนอนหลับใหมคะแม่ เขาก็6เดือนครึงนอนไม่หลับและเหมือนจะหายใจไม่ทัวท้องเลวคะ หมอนัด16 ตุลา

ขอบคุนแม่ๆทุกคนที่พึ่งเข้ามา ภาพนี้โพสตั้งแต่เดือนที่แล้วจร้าตอน24 weekจร้าาตอนนี้ได้30weekแล้วจร้า

29วีค กำหนด15ตุลาค่ะ. ดิ้นเก่งมาก ยิ่งเวลาได้ยินเสียงพ่อ ยิ่งดี๊ด๊าเลยค่ะ

23 ตุลา ค่ะ ได้แฝดด้วย ยังไม่รู้เพศเรยค่ะ แต่ท้องไม่ค่อยใหญ่เท่าไร (ท้องแรก)

ว้าว แฝดด้วยยินดีด้วยคะ

บ้านนี้ 7ตุลาคม แต่ไม่ทราบเพศ ดิ้นเก่ง ตี3ตี4ปลุกแล้ว กลัวแม่จะตื่นสาย 555

ใชค่ะ

ทำไมคลอดก่อนแม่บ้านนี้ค่ะแม่บ้านนี้ท้องได้28+1แล้วกำหนดคลอด23ตุลาคม

ภาพโพสตั้งแต่24weekจร้า ตอนนี้ 30weekแล้วค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด20ตุลาจ้าาา ดิ้นเก่งมากกก ดิ้นทั้งวัน บ้านนี้ ผญ จ้าาา

ท้องแรกหรอค่ะ

6เดือนเหมือนกันค่ะคลอด12ตุลาคม ผญ. ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ

ตื่นเต้นอยากเห็นหน้าลูกแล้วเนาะคุนแม่