57 ตอบกลับ

21 เมษาค่ะ ตอนนี้อยากแตกแล้วค่ะ รอไม่ไหวแล้ว

เหมือนกันเลยจ่ะแม่ อยากเจอตัวเล็กแล้ว 🥰

19 เมษายนค่ะ วันที่28นี้หมอนัดอีกครั้งค่ะ

บ้านนี้ หมอนัด29 ตื่นเต้นจังเลยคะ

16เมษายนคะ มีอาการปวดหน่วงจิมิ จี๊ดๆคะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ บางทีมีจี๊ดๆตรงจิมิ เวลาน้องดิ้นหรือเดิน

บ้านนี้6เมษาค่ะ ตอนนี้เจ็บเตือนบ่อยมาก

ขอบคุณค่ะแม่🥰

1เมษายังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้ว🤣😅

ใกล้แล้วจ้าาา ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่ 🥰

10เมษาค่ายังไม่มีอาการอะไรเลยง้าบ

ขอบคุณค้า

3เมษา แน่นพุงมากตอนนี้ เจ็บหน่วงจิมิ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่ 🥰✌️✌️

บ้านนี้23เมษา เจ็บท้องบ่อยมากเลยค่ะ

กำหนดใกล้ๆ กันเลยคะ บ้านนี้24 ท้องแข็งบ่ิยมาก ลุ้นทุกวัน

กำหนด9เมษา ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

29 เมษาค่ะ หน่วงลงท้องน้อยมากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยจ่ะแม่ บ้านนี้ทั้งหน่วงทั้งแข็งร้าวไปหมด