น้ำยาชักผ้าเด็กแรกเกิด

แม่ๆบ้านไหน ใช้ ยี่ห้ออะไร สีไหนหอมค่ะ แนะนำหน่อย

28 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ใช้ดีนี่สีม่วงกับสีชมพูจ้า สลับสีเรื่อยๆ ลองกลิ่นใหม่

5y ago

1) สำหรับซักมือ ผสมผลิตภัณฑ์ซักผ้าเด็ก ดีนี่ ครึ่งฝา ต่อน้ำ 2 ลิตร (ต่อผ้า 10 ชิ้น) แช่ผ้าไว้ประมาณ 5-10 นาที ขยี้เบาๆแล้วล้างออกด้วยน้ำจนสะอาด 2) สำหรับซักเครื่อง เติมผลิตภัณฑ์ซักผ้าเด็ก ดีนี่ 2 ฝา ต่อน้ำ 8 ลิตร ในช่องสำหรับผลิตภัณฑ์ซักผ้า แล้วเปิดเครื่องซักผ้า แล้วเปิดเครื่องซักผ้าตามปกติ จะมีบอกอยู่ข้างแกลลอน

ใช้ดีนี่สีฟ้า กลิ่นหอมอ่อนๆไม่แรงมาก กลิ่นคล้ายแป้งเด็ก

VIP Member

เบบี้มายด์สีเขียวคะ ลูกแพ้ดีนี่

VIP Member

ดีนี่สีชมพู กับสีม่วงค่ะ

VIP Member

ใช้ดีนี่สีเขียวค่ะ หอมดี

ดีนี่สีฟ้าค่ะหอมสดชื่นๆ

VIP Member

ดีนี่สีม่วงค่ะกับสีฟ้า

ดีนี่ ชมพู กับ เขียวค่ะ

ดีนี่สีฟ้ากับชมพู ค่ะ

ดีนี่สีฟ้ากับชมพูค่ะ