58 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่เข้า7เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้จะ8เดือนแล้ว

ตั้งใจจะซื้อตอน8เดือนค่ะ แต่ตอนนี้6เดือนซื้อแล้วค่ะ อดใจไม่ไหวค่ะ

ทยอยซื้อตั้งแต่ 6 เดือนค่ะ เห็นน่ารักไปหมดเลยซื้อมาเยแะเลยทีนี้

8 เดือนก็เตรียมเลยค่ะ เดี๋ยวไม่ทัน ต้องซักทำความสะอาดอีก

VIP Member

เราซื้อตอนช่วง8เดือนแล้วซักเก็บเลยค่ะ จะได้ไม่ฉุกละหุก

33+1 ซักเสร็จ พับลงกล่องหมดแล้วค่าา เมื่อยมากทำคนเดียว

VIP Member

บ้านนี้ 37 วีคแล้วยังซื้อไม่ครบเลยค่ะ ขสดอีกนิดหน่อย

เตรียมตอน 7 เดือนคะ ท้องใหญ่กว่านี้จะเดินไม่ไหวนะคะ

เริ่มซื้อได้เลยคะ บ้านนี้ซื้อตอน 8 เดือนจะ 9 เดือนคะ

เตรียมตั้งแต่6เดือนค่ะยังไม่ครบทยอยไปเรื่อยๆค่ะ