47 ตอบกลับ

โชคดีหน่อยบ้านนี้พ่อไม่เล่นเกมส์ ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ เอาใจตามใจทุกอย่าง แต่อิแม่งี่เง่าเอง555 ขี้หงุดหงิดด้วย

บ้านนี้ติดเพื่อน กินเหล้า สูบบุหรี่แต่เราก็พอจะเข้าใจแต่เราคุยกับเขาว่าน้องออกมาจะทำแบบนี้ไม่ได้เขาก็โอเคนะค่ะ

สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ก็เล่นเกมส์คะ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาสักเท่าไหร่เค้ายังทำงานดูแลเราได้ สู้ๆคะคุณแม่ ลองพูดกับเค้ารึยังคะ

บ้านนี้โชคดีหน่อย ถึงจะเล่นเกมแต่ก้ แต่ก้หันมาคุยมาเล่นกะเรา ไม่ติดเพื่อน เลิกงานกลับบ้านตรงเวลาทุกวัน

VIP Member

เป้นเหมือนกันค่ะ เล่นเเต่เกมส์ เเต่ก็ยังสนใจนิดหน่อย บ้างครั้งเราก็ว่าบ้าง ดุ บ้าง ตามอารมย์ค่ะ

ไม่รู้ว่าเราคิดไปเองหรือเปล่าว่าสามีไม่ค่อยสนใจเราเองก็งง ๆ กับตัวเองเขาก็ดูสนบ้างไม่สนบ้าง

เหมือนกันเลยค่ะ แฟนไม่สนใจเราเลยเอาแต่เล่นเกมอย่างเดียว ตอนนี้ก็ยังเล่นอยุ่เลย ไม่พูดไม่จา

บ้านนี้ชอบเล่นเกมส์เหมือนกันจ้า แต่จะซื้อของกินมาไห้ แล้วนอนเล่นไปคุยกับลูกไปด้วยจ้า

บ้านนี้เหมือนกันค่ะไม่สนใจซื้อแต่พวกลำโพงไม่หยุดแล้วยังไม่ซื้อของลูกเลย เบื่อมาก

บ้านนี้เลยจ้าาา. ติดเกมส์ สนใจบ้างนิดหน่อย ส่วนใหญ่ไม่เข้าใจอารมณ์คนท้องส้ะด้วยซ้ำ