20 ตอบกลับ

ซื้อโทนกลางๆใว้ก่อนค่ะแม่ ไม่ต้องซื้อเยอะเอาแค่พอใช้ก่อนน้องเกิดมาค่อยซื้อเพิ่มค่ะ

ขอบคุนค่ะ

VIP Member

เพศ ต้องดูจากอัลตราซาวด์นะคะ ถ้าแม่ไม่ได้เจาะเลือดตรวจ การดูจากท้องไม่ได้บอกเพศค่ะ

ไปซาวด์มาหมอบอกผช.อะค่ะ ดูจากในรุปใบซาวด์คุนแม่กลัวผิดพลาดเพราะต้องเตรียมตัวซื้อของ

ตามที่หมอบอกนะคะ เพราะใบซาวด์เป็นภาพนิ่ง ไม่สามารถเห็นรายละเอียดค่ะ

ขอบคุนนะค่ะ

ถ้าไม่เชื่อหมอ มาโพสถามแบบนี้ความน่าเชื่อถือน้อยกว่าหมออีกค่ะ

เชื่อค่ะ แต่แค่ไม่มั่นใจเพราะคุนหมอบอกว่าผช

ผญค่ะแม่ ถ้าเป็นผชจะมีพวงไข่ออกมาเลย ได้กี่วีคแล้วคะ?

ไปซาวด์มาหมอบอกผช.ค่ะ ตอนนี้ได้29W3D แล้ว

หมอได้บอกมั้ยคะ ว่าหญิงหรือชาย

ไปซาวด์มาหมอบอกผช.อะค่ะ

น่าจะผู้หญิงนะคะ

ไปซาวด์มาหมอบอกผช.ค่ะ แม่บ้านนี้เรยกังวลเพราะต้องเตรียมตัวซื้อของให้ลูก

เราว่าหญิงแน่นอนค่ะ

ไปซาวด์มาหมอบอกผช.ค่ะ

น่าจะหญิงนะคะ

น่าจะหญิงนะคะ