69 ตอบกลับ

5 วีคอาจจะยังเล็กกกกกกมาก ลองสัก 7-8 วีคดูนะคะ คุณแม่

ใจเย็นๆนะคะ เคยตรวจเจอตัวน้องเจอตอน 6week ค่ะ

น้องยังเล็กมากยุค่ะเเม่ ประมาณ 7วีค ถึงเหนน้อง

เราเจอตอน 10วีคค่ะ ทำใจให้สบายนะคะ อย่าเครียด

ขอบคุณนะคะ

เดี๋ยวก็เจอค่ะเป็นเหมือนกันเจอตอน8wค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ บ้านนี้กว่าจะเจอ 10 วีคค่ะ

ใจเย็นๆนะแม่ น้องอาจยังเล็กอยู่นะคะ

ไข่อาจตกช้าค่ะแม่ รอสัก 2อาทิตย์นะคะ

ไม่เคยค่ะ บ้านนี้ ซาวด์ต้อน24วีคค่ะ

ของเราซาว์นเจอถุงตั้งครรภ์ตอน7wจ้า