44 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อนั่งตั้งแต่ท้องอ่อนจนท้องแกเลยคะ.. มั่ยเปนรัยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ขับเองตั้งแต่ตั้งท้องค่ะตอนนี้37 วีคแล้วยังขับอยู่

ระวังหลุมกับลูกระนาด ก้โอเครละค่ะ บ้านนี้ ยั้งแว้นอยุ่เลย

นั่งตลอดเลยค่ ะ ขับเองทุกวันด้วย แต่ก็น้องแข็งแรงดีค่ะ

VIP Member

ให้แม่ดูแลตัวเอง อย่ากระแทกให้มากหรือรุนแรงนะค่ะ

แม่ขับเองไปมาเองจ้าคาดว่าจะขับถึงกำหนดคลอดเลย

8-9เดือนเราก็นั่งค่ะ ตอนนี้น้องก็แข็งแรงดีค่ะ😊

บ้านนี้ก็ 6เดือน แฟนขับให้บ้าง ขับเองบ้างค่ะ

บ้านนี้จะ 8 เดือนแล้วก็ยังนั่งมอไซยุเลยค่ะ

บ้านนี้ก็นั่ง แต่ระมัดระวังให้มากๆจ้ส