116 ตอบกลับ

หมอนัด22กรกฎาคมค่ะ ครบ40wแต่ผ่าคลอดค่ะน่าจะนัดผ่าก่อนค่ะ

บ้านนี้คุณหมอให้เลือกวันผ่า ตั้งแต่ 17 ก.ค. เป็นต้นไปค่ะ

9 ก.ค ค่ะแม่ แต่หมอจะนัดผ่าคลอดประมานวันที่20 มิ.ย ค่ะ

กำหนดครบ 40 weeks. 5 ก.ค. ค่ะ กลัวจะแตกก่อนวันครบกำหนด😍😍😍

เท่ากันเลยจ้า

23 กรกฏาคม เหมือนกันค่ะแม่น้ำหนักขึ้นเท่าไหร่คะ

กำหนด 10 ก.ค ค่ะ แต่กลัวคลอดก่อนกำหนดค่ะ

บ้านนี้12ก.ค ไม่รู้จะคลอดก่อนกำหนดไหม

สรุปน้ำเดิน คลอด 14 มิย. เรียบร้อยคะ

8 ก.ค. 62 รอลุ้นเพศกลางเดือนนี้จ้า

23 ก.ค. เหมือนกันจ้า

บ้านนี้ 23 ก. ค 62 เหมือนกันจร้าาาา

กำหนดคลอด 23 กค. 62 เหมือนกันค่ะ