ทารก

แม่ๆท่านไหน เคยมีน้ำใสๆไหลออกจากช่องคลอดบ้างมั้ยค่ะ. ไม่เจ็บท้อง. แต่เมื่อเช้าตื่นขึ้น จะเปลี่ยนเสื้อผ้า. ก้อมีน้ำใสๆไหลอออกมาถึงหัวข่าว. ตกขาวก้อไม่ใช่. น้ำฉี่ก้อไม่น่าจะใช่ เพราะเป็นน้ำใสเลย. สีไม่ขุ่น ไม่สีเลือง. ไม่มีกลิ่น แต่เป็นน้ำใส. ไม่มีอาการเจ็บท้องใด. ครวปัยหาหมอมั้ยค่ะ. หรือคัยเคยมีประสบการณ์ มาเล่าสู่การฟันหน่อยค่ะ. เครียดค่ คิดยุปัยหาหมอดีป่าว ตอนนี้ท้องดั้ย 6 เดือนแร้วค่ะ. กลัวจะคลอดก้อนกำหนด.

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปหาหมอด่วนๆค่ะ