10 ตอบกลับ

เราว่าที่กินแล้วนมมาเยอะ อาจเพราะดื่มน้ำตลอดเวลาค่ะ จิบบ่อยๆ ใช้ทษฎีเดียวกัน แต่ในชาอาจมีส่วนของหัวปลี อาจช่วยบำรุงยิ่งขึ้น

เราซื้อมาทาน1กล่องค่ะผ่าคลอดน้ำนมไม่มา ขยันจิบๆขยันปั้ม นมพุ่งจนลูกกินไม่ทันจนสำลัก

ไม่มีนะคะ กินง่ายด้วย แต่เราลองสูตรหัวปลีเพิ่มน้ำนมอย่างเดียว ไม่ได้ลองพริกไทยดำ ราคามันก็ตกซองหลายบาท ซื้อมากินเพื่อกระตุ้นนมเฉยๆค่ะ

VIP Member

สำหรับเราคิดว่าน้ำนมไม่ค่อยมานะ แต่กินยาประสระน้ำนม น้ำนมมาดีมาก ซองละ50บาทเองค่ะ

นี้ก็ซื้อมาไว้ค่ะ ยังไม่ลองทาน มีผลข้าวเคียงอะไรไหมค่ะ

ถ้าเป็นชาที่มีคาเฟอีน ทานแล้วจะส่งผ่านไปยังน้อง ทำให้น้องตาแข็งนะคะ

ชาอุ่นรักไม่มีคาเฟอีน​ค่ะเค้าเป็น​สมุนไพร​ข่วยให้น้ำนมเยอะค่ะ

ส่วนตัวไม่ได้ผลค่ะ กินน้ำเยอะๆ ขยันปั้มออกได้ผล กว่าค่ะ

บ้านนี้สั่งมาลองดู กะว่าจะกินหลังคลอด

เห็นรีวิวว่าดี แต่เรายังไม่กล้าลอง😅

กินค่ะแต่ไม่ได้ผลเท่าไหร่

VIP Member

ไม่เคยเลยค่ะ ได้ผลไหมคะแม่

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ เห็นเพจมันเด้งมาหน้าฟีจเยอะมาก

เราทานแล้วท้องผูก 😂

ปักด้วยคนค่ะ