92 ตอบกลับ

25 มี.ค จ้า อึดอัด ท้องแข็งเป็นพักๆ นอกนั้น ไม่มีอาการรัยเลยจ้า

ขอบคุณ ค๊าา😘😘❤

11มีนาคมท้องแรกค่ะปวดหลังตอนกลางคืนมีอาการนอนไม่หลับบ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้กว่าจะได้นอนก็ตี1-2ทุกวัน นอนหงายก็อึดอัดนอนตะแคงก็ปวดหลัง🤣

กำหนดคลอด 28 มีนาค่ะ แต่นัดขุ่นหมอผ่าวันที่ 22 มีนาค่ะ

ตอนนี้ 29w+6กำหนดคลอด29มีนาค่ะ ยังไม่มีอาการผิดปกติใดๆ

8มีนา ยังไม่มีสัญญาณเตือนอะไรเลยค่ะ นิ่งสงบมาก😁 33W

29มีนาผ่าคลอดดิ้นปกติแต่นั่งนานๆแล้วท้องแข็งค่ะ

28 มีนามีปวดจี๊ดๆหน่วงๆบางครั้ง แถมหิวบ่อยขึ้น 😋

25มีนาคะผ่าคลอดยังม่มีอาการอะไรนอกจากปวดหลัง

23มีนาค่ะ เจ็บตรงซี่โครง เจ็บท้องหน่อยๆค่ะ

คิดเหมือนกันค่ะ กลัวเค้าคลอดก่อนกำหนด

28 มีนา เดินลำบาก นั่งนานๆไม่ได้เลยค่ะ