79 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค้า...แต่เรายังไม่เจ็บเตือนนะมีแต่น้ำนมใสๆไหลออกมา

อยากคลอดแล้ววว

บ้านนี้นัดผ่า14มิย. ค่ะ ปวดจิมิมากกกกกก จะเดิน จะนอนพลิกตัวปวดมากเลยค่ะ

อดทนอีกนิดค่าาแม่ จะได้เจอตัวน้อยแล้วว สู้ๆค่าา😍🥰

บ้านนี้ 14มิถุนาจ้า มีเจ็บเตือน เหมือนกัลจ้า เจ็บจิมิมากกกอยากแตกเเล้ว

ไกล้แย้ววววแม่😍

21มิถุนายนจร้าเริ่มปวดมดลูกปวดหลังแล้วแต่น้องยังไม่ยอมกลับหัวเลน

สู้ๆค่ะแม่ ไกล้เข้ามาแล้ว🥰

บ้านนี้ 13 มิถุนายน ปวดเตือน2รอบแล้วคะ น้องกลับหัวพร้อมออกแล้วคะ

ตื่นเต้นมากแม่ อีกอึดใจเดียวว 🥰

เรา37+4 ปวดท้องไปหาหมอมาแร้ว ปากมดลูกไม่เปิด หมอไห้กลับบ้านค่ะ 🥺

รออีกหน่อยนะคะแม่ สู้ๆจ้า🥰

16เหมือนกันจ้ามีปวดเตือนแล้วก็เจ็บอุ้มเชิงกรานปวดขาร่วมด้วย

ไกล้แย้วค่าาแม่ สู้น๊าค่าา😊

27มิถุนาค่ะปวดจิมิมากเหมือนกันจะเดินจะลุกก็อยากท้องใหญ่เกิน

ต้วมเตี้ยมมากแม่🤣

23มิถุนา แม่ท้องแล้ว อาการแยกไม่ออกเลย กังวลแต่การดิ้นของลูก

เป็นยังไงบ้างแล้วค่ะ

36+3 กำหนด 21 มิ.ย เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ น่าจะออกก่อนที่หมอกำหนด 😅😅

ไกล้แย้วค่าแม่🥰