46 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัดวันที่2ไปเร่งคลอดค่ะตัวพร้อมเเต่ใจไม่พร้อมเลยค่ะ

6มกรา ยังไม่มีอาการอะไรเลย หมอนัดผ่า28ธันวานี้คะ เพราะน้องตัวให

บ้านนี้ซาวเมื่อ37+3 3433kg.

บ้านนี้18มกราก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ...อยากเจอตัวเล็กแล้ว🥰

21 มกรา อาการเงียบมากค่ะ แต่กำลังจะหาวันผ่าแล้วค่ะ 😂

บ้านนี้18มกรา มีปวดเตือนบ้าง แต่ก็เงียบไปแล้วค่ะ

2มกราค่ะ แตกวันที่24 😂💖 ปวดคลอดเองทรมาณมาก

8มกรา ลุ้นทุกวันเเต่ยังไม่มีอาการเลยค่ะ🤣

กำหนด1มกราเจ็บท้องผ่าคลอดฉุกเฉิน23ธ.ค ค่า

บ้านนี้9 มกราคม ไม่มีอาการไรเรยค่ะท้อง2

20 มค เมื่อเช้ามีมูกขุ่นๆไหลออกมาแล้วค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่ ตื่นเต้นแทนจัง