46 ตอบกลับ

ทางนี้18 มกรา ดิ้นขวามือ อย่างเดียวเลย ดิ้นบ่อยมาก ยิ่งเดินยิ่งดิ้น นั้งย่องๆไม่ได้เลย

วันเดียวกันเลยค่ะแม่18มกราน้องเพศ ชหรือญ ค่ะ

2 ม.ค ยังเงียบยุเลยค่ะ ไม่มีวี่เเวว อะไรเลย รอลุ้นทุกวัน วันไหนจะเจ็บท้อง ตอนนี้ 38w5d ค่ะ

แม่บ้านนี้ทีมเดียวกันเลยค่ะ19มค67หมอกลัวคลอดก่อนกำหนดค่ะบ้านนี้น้องลงตำ่ลงแล้วค่ะ

18มกราค่ะ เริ่มเดินไม่ไหวพลิกตัวไม่ได้แล้วค่ะปวดขาปวดจิมิ้มากอยากไห้ออกมาแล้ว

วันเดียวกันเลยคะแม่😊

บ้านนี้มดลูกเปิดแล้วค่ะแต่ยังไม่ไห้คลอดก่อนกำหนดคุณได้ฉีดดฝยายัยยั้งไว้ค่ะ

บ้านนี้ 5 ม.ค ย้ายมา 28 ธ.ค แล้วจ้าผ่าคลอดบล็อคหลัง ตื่นเต้นทั้งกลัวการบล็อคหลัง

ของเรา 33 วีคนิดๆ นัดผ่า 25/1 ตอน 38 พอดี ภาวนาเสมอ อย่าแตกก่อนเลย รอกำหนดนะลูก

บ้านนี้15มกราเเต่จะออกตอน35เเล้วคะโดนฉีดระงับไปตอนนี้37ยังครึ่งๆกลางๆ😂

บ้านนี้26มกรามีปวดท้องมีมูกขาวๆออกมาแล้วกลัวคลอดเหมือนพี่เค้าเลย

บ้านนี่. 1มกรา ยังเงียบอยู่เลย. วันที่. 28 นี่หมอนัดตรวจครรภ์ ทั่วไป

1 มกราคม ก็เงียบเหมือนกัน