ทีมพฤศจิกายน​เตรียมของกันรึยัง

แม่ๆทีมพย.เตรียมของลูกกันรึยังคะ​ บ้านนี้กำหนด18​พฤศจิกายน​ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลย​ โดนคนแก่ที่บ้านห้ามไว้​ ห้ามซื้ออะไรสักอย่างเลย​ แม่อยากซื้อใจจะขาด​ ตอนนี้34wk​แล้วค่ะ​ #ท้องแรกคะ #ใครมีประสบการณ์ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ทีมพฤศจิกายน​เตรียมของกันรึยัง
63 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เตรียมไว้เลยค่ะตอนนี้เรา33สัปดาห์เตรียมครบหมดแร้วค่ะ

ยังไม่ซื้อเหมือนกันคะ เดี๋ยวนี้สะดวก นอน รพ ก็ shopping ไปคะ

ชื้อเลยจ้าแม่บ้านนี้ได้ของครบแล้วจ้าซักรอเรียบร้อย

เหลือคาร์ซีทกับยา ที่ยังไม่ได้ซื้อ กับจัดกระเป๋าจ้า

เกิดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้เตรียมไว้หมดแล้วค่ะ

บ้านนี้ซื้อเกือบครบเเล้วคะ เเต่ยังไม่ได้ซักจ้า

บ้านนี้ก็พฤศจิกายนค่ะ หมอให้ใบรายการมาแล้วน่ะค่ะ

3y ago

นี่ค่ะแม่

Post reply image

บ้านนี้ 19 พ.ย. เตรียมแล้ว เผื่อกะทันหันนะคะคุณแม่

ตอนนี้เตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบ ทีม17พฤศจิกายน

เตรียมเลยซื้อที่โรงพยาบาลแพงมากน่ะแม่