49 ตอบกลับ

บ้านนี้เหลืออีก2วัน พรุ่งนี้คุณหมอนัดอีกแล้วคะ

คลอดออกมาแล้วคะ คุณหมอให้ผ่าวัดนัดเลยค่ะ 28/11/63

กำหนดคลอด21ธันวาค่กหมอนัดผ่า2ธันวานี้แล้วค่ะ

เหมือนกันเลยแม่ ตอนนอนลำบากมากอยากแตกแล้ว

แตกแล้วค่ะบ้านนี้ กำหนดคลอด7ธันวาแตก24 พฤศ

ยินดีด้วยค่า

5 ธันวาคม หใอนัดผ่าวันที่ 29 นี้เเล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด31ธ.คค่ะ อยากแตกเหมือนกัน

38+2 12 ธ.ค อยากแตกแล้วค่ะอึกอักมากๆ ❤️❤️

บ้านนี้ครบกำหนดอีก 9 วันจ้า เงียบมาก

รอลุ้นต่อไปค่ะแม่บ้านนี้เรากินสัปรดแล้วก็ออกกำลังกายท่าโยขะ

Super Mum

อีกอึดใจเดียวสู้ๆนะคะแม่ ✌🏻✌🏻❤️❤️

จ้าขอบคุณจ้า

อยากแตกแล้วค่ะกำหนด19ธค.ค่ะ