45 ตอบกลับ

บ้านนี้นัดคลอด27กันยา หมอบอกถ้า 40 วีค ยังไม่คลอดก็จะกะตุ้นให้

บ้านนี้หมอนัดกระตุ้นวันที่1ตุลาค่ะ แอบกลัวๆอยู่เหมือนกัน

4ตุลาเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้นัดกระตุ้นอะไรเลย นัดหมอ28กันยา

4ตุลาเหมือนกันค่ะ..แต่หมอนัดกระตุ้น23กันยาแอบกลัวนิดๆ

บ้านนี้กำหนด12กันยาไม่คลอดกระตุ้น16ตอนนี้กะยังไม่คลอดจ้าา

ล้วงในช่องคลอดค้ะ เจ็บจนจุกค้ะ ลุกเดินแทบไม่ได้ แต่ตอนล้วงแม่กัดปากแทบแตก เจ็บจิงๆค้ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด 4ต.ค. จ้า ยังเงียบอยู่เลย แม่ลุ้นทุกวัน

ลุ้นเหมือนกันค่ะแม่ท้องแรกด้วย

บ้านกำหนด14ตุลา หมอนัดกระตุ้นคลอดวันที่30กันยานี้ค่ะ

กำหนด1ต.ค.​ แต่แตกแล้ววันนี้ค่ะ​

บ้านนี้นัดคลอด 3ตุลาจร้า นัดกระตุ้นมดลูกวันที่ 20

6ตุลาหมอนัด21กันยาไม่รุ้ว่าหมอจะกระตุ้นให้ไหม