49 ตอบกลับ

บ้านนี้19วีคแล้วค่ะยังไม่รู้เลย หมอนัดอีกที27 ก.พ.นี้ ลุ้นมากกกก

ธีมเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้หมอนัดบ่อยเลยทราบเพศลูกตอน16วีคค่ะ

บ้านนี้16ว.ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันค่ะหมอบอกน้องหนีบใว้ค่ะ😁😁

ยังไม่ทราบเลยค่ะ ซาวด์มาเดือนนี้ น้องหนีบไว้ ไม่เห็นเพศ

ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ หมอนัดซาวด์อีกรอบ 9 มีนาเลยค่ะ

ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ หมอนัด 22 กุมภาพันธ์นี้ค่ะ

16w ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะแม่ อีกเดือนหมอจะซาวด์ให้

17w2day เห็นเพศแล้วค่ะ น้ำหนักน้อง200g หมอบอกผู้หญิง80% 🤣

19 w ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันค่ะหมอนัด27 ก.พ นี้

16w เหมือนกันค่ะ ยังไม่ทราบเลย หนีบไว้ดีมาก