ทีมเดือนก.ค

แม่ๆทีมก.ค เตรียมของถึงไหนกันแล้วค่ะ บ้านนี้ใกล้ครบแล้ว ตื่นเต้นนนนนนมาก?

ทีมเดือนก.ค
41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

19ก.คค่ะท้องที่3แล้วก็ยังแอบตื่นเต้นเหมื่อนกัน

19 กค บ้านนี้เกือบครบแล้วเหลือไม่กี่อย่างค่ะ

แนะนำให้เตรียมผ้าอ้อมเยอะๆหน่อยนะคะ

บ้านนี้31 ก.ค. ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า555

ครบหมดเรียบร้อยแล้วค่ะบ้านนี้14 ก.ค

Post reply image

15กรกฏาครบแล้วแต่ยังไม่ได้สัก จร้า

VIP Member

บ้านนี้ยังขาดอีกหลายอย่างอยู่จ้า

VIP Member

เตรียมแล้วค่ะเกือบครบแล้ว 28 กรกฎาคม 63

4y ago

วันเดียวกันเลยแม่

9 กรกฎา เหลือนิดหน่อยก็ครบแล้วคะ

เตรียมแล้วคะแต่ยังไม่ครบ