22 ตอบกลับ

ปวดร้าวเหมือนกันเลยค่ะแปดเดือนแล้วค่ะหมอนัดคลอด20พฤศจิกา

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละเด็กนะคะ

26พ.ยจ้าลูกชายจ้าปวดหลังปวดขาปวดจิมิ๊มากๆค่ะแม่

เหมือนกันค่ะ ปวดร้าวไปหมด กำหนด4พย

บ้านนี้2พฤศจิกายังม่รุวเพศเลย☺️

4พ.ย.จ้า ผู้ชายปวดเอวมากๆท้อง2

ท้อง3ค่ะ 20พยค่ะ ปวดเอวเหมือนกัน

บ้านนี้หมอนัดเกิด28ตุลา ไม่ปวดสักอย่างทำงานปกติแค่นอนไม่หลับ เวลาหลับเช้า เที่ยงคืนก็ตื่นละ พยายามหลับมากแต่หลับไม่ได้ น้ำขึ้นขึ้น10 โล

เหมือนกันค่ะปวดร้าวไปหมด

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยจ้า