17 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด9/7 ค่ะ ตอนนี้ปวดท้องน้อยข้างซ้าย ตัวงอ ประมาณ2นาที นั่งสักพักก็หายค่ะ นอกนั้นไม่มีอาการอะไรค่ะ ไม่ปวดถี่ แบบนี้คืออาการอะไรคะ ต้องไปหาหมอไหมคะ รพ.ค่อนข้างไกล

ผ่าค่ะ กลัวย้ายทีมมากเลยค่ะ

เปนค่ะ...ปวดร้าวจิมิสุดๆท้องปั้นแข็งทั้งวันพลิกตัวแต่ละทีเจ็บร้าวจนน้ำตาแตกคาดว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปวดสุดๆๆ

บ้านนี้กำหนด 13 กคค่ะ แต่หมอให้ผ่าได้ตั่งแต่วันที่1 กค เป็นต้นไป แอบกลัวจะย้ายทีมเหมือนกัน ปวดหน่วงมากมาย

บ้านนี้กำหนด14กรกฎา เป็นเหมือนกันค่ะ น้องกลับหัวแล้วปวดจิมิมาก ตอนนอนจะพลิกตัวทีปวดทรมานสุดๆ

บ้านนี้24กรกฎา มีอาการแบบคุณแม่เลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนด17ค่ะ แต่หมอนัดผ่า 5กค.แล้วค่า ปวดจิมิ ปวดสะโพกและหลังมากเหมือนกันค่ะ ท้องปั้นแข็งบ่อย

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

บ้านนี้กำหนด24 ก.ค. เมื่อวานไปหาลุงหมอ33W6D ยังไม่กลับหัวเลยค่ะแต่ปวดร้าวหลังมากนอนลำบากสุดๆค่ะ

34wแล้วก็ยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้จะแน่นท้องช่วงเย็นๆคะ กลางคืนจะเจ็บเงลาพพลิกตัวเฉยๆค่ะ โดยรวมๆแล้วปกติมากก นิ่งสงบ

กำหนด17เหมือนกันค่ะนี้ก็หัวลงมากแล้วค่ะพลิกตัวไปทางไหนก็เจ็บไปหมดกลัวย้ายทีมเหมือนกัน

บ้านนี้กำหนด16กค แต่หมอบอกน่าจะต้นเดือนกค เพราะน้องกลับหัวแล้ว เริ่มปวดก้นปวดสะโพกแล้ว

บ้านนี้18 ก.ค ค่ะ. ท้องแข็ง หน่วงท้องน้อยมากๆเลยค่ะ เหนื่อยง่าย หายใจไม่ค่อยออกเลย

ใช่ค่ะแม่ โก่งตัวก่เก่งดิ้นก่เก่ง