60 ตอบกลับ

ต้องอันตร้าซาวด์สี่มิติค่ะคุณแม่ถึงจะเห็นชัดว่าน้องเป็นเพศอะไรซิติชัวร์สุดค่ะ

ตอนแรกตกใจเห็นในรูป7วีค แล้วท้องใหญ่มาก ลักษณะท้องบอกเพศลูกไม่ได้ค่ะคุณแม่

หมอเค้าลงบันทึกไว้ค่ะว่าเด็กเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะคุณแม่

ดูยังไงค่ะ

ซาวที่คลีนิคเร้ยคะแม่บางโรงบาลเค้าก้อซาวแต่ไม่ระบุเพศคะ

เดาว่า ญ ค่ะ เพราะท้องคล้ายๆ กันเลย ได้ลูกสาวค่ะบ้านนี้

น่าจะชาย เพราะขอเราก็เป็นแบบนี้ ได้ลูกชายค่ะ 😁😁

อ่านตอนแรก7วีคตกใจที่แท้7เดือนแล้วทายว่าหญิงค่ะ

เพศลูกอยู่ในสมุดฝากครรภ์ค่ะแม่ไปดูได้เลยค่ะ

หมอยังไม่ซาวด์ดูเพศให้เลยค่ะ ดูแต่อายุครรภ์จ้า

หญิงแน่ๆเลยค่ะ แม่ท้องสวยและใสมากๆเลยค่ะ

น่าจะหญิงค่ะ แม่ซาวด์เพศแล้วอัพเดตด้วยนะคะ

โอเคงับ