33 ตอบกลับ

เราขอแฟนกินวันละอึก ถ้าเค้าสั่งน้ำอัดลมมาดื่ม แต่ปกติก่อนท้องไม่ชอบน้ำอัดลมเลย พอท้องมันดันอยากมากๆๆๆซะงั้น ของไม่มีประโยชน์มันอร่อยจริงเลย ฮ่าๆๆๆ

มีอยู่ช่วงนึงกินเกือบทุกวัน น้องออกมาปกตินะคะ แต่ก็ไม่ควรกินเยอะค่ะ เอาแค่พอหายอยากพอ

VIP Member

แม่บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะ แทบจะกินแทนน้ำเปล่าเลย ทุกครั้งที่หาหมอก้อน้องปกตินะคะ

ทานได้ค่ะ​ น้ำหนักไม่ลงลูก​ แต่น้ำหนักลงแม่​ ทานได้แต่อย่าเยอะ​

กินได้ค่ะ เอาแค่พอเหมาะ พอหายอยาก กินเย็นๆนี่มีแรงมากมาก😆😆

บ้านนี้กินอาทิตย์ละ2ขวดแก้วค่ะ สดชื่นดี คลอดแล้วน้องปกติดี

ไม่ควรทาน แต่แม่บ้านนี้อยากทานมาก เลยทานพอหายอยากนิดหน่อย

ส่วนมากเขาจะไม่แนะนำให้กินจ้า แต่บ้านนี้กินตลอด 😂😂

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่เอาแค่พอหายอยากนะคะอย่ากินเยอะจ้า

ไม่กล้ากินเลยค่ะ กลัวไปทำลายการสร้างตัวของลูก