164 ตอบกลับ

บ้านนี้ชัดเจนตอน 14วีคคะ ได้ลูกสาวคะ

อยากได้บ้างค่ะ♥️

14วีค ยังไม่รุ้เลยค่ะ หมอนัดซาวด์เพศเดือนมีนา หมอจะเอาให้ชัวร์ค่ะ สำหรับเราญ/ชได้หมดค่ะ

14 วีค หมอคิดว่า ผญ.ค่ะ สมใจคุณพ่อ แต่ขออีกเดือนเพื่อความชัวร์ค่ะ นัดรอบหน้าคงทราบเพศ ^^

รู้ตอน 11 วีค 6 วัน คุณหมอซาวให้ค่ะเห็นชัดเลย พ่อแม่ไม่ทันตั้งตัว รู้ก่อนผล nipt ออกอีกค่ะ

ของแม่บ้านนี้ คุณหมอซาวตอน11วีค ก็เห่นเป่นจู๋เลยค่ะ มีแหลมๆตรงหว่างขา ถ้าผญ.จะไม่มี

ตั้งแต่ซาวครั้งแรกเลยค่ะประมาน12วีคไม่รู้พยาบาลทราบได้ไงเพราะน้องยังเล็กมากๆ

บ้านนี้แพ้เยอะมากค่ะ หมอเลยซาวด์ทุกครั้ง แจ็กพอตตอน12สัปดาห์ เจอแฝดแท้เพศชายค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ ที่รพ.ไม่เคยเห็น หมอบอกว่าหนังหน้าท้องหนา ต้องไปคลีนิคถึงจะเห็น

บ้านนี้ น้องนอนคว่ำขี้อายคะ พึ่งไปวันนี้ ไม่แต่รู้เพศคะ หมอว่าน้องตัวเล็กยุ

บ้านนี้เห็นตอน 13วีค ค่ะเป็นผู้หญิง ถูกใจคุณแม่เลย ไปอัลตราซาวด์ที่คลีนิคค่ะ