16 ตอบกลับ

32วีค เตรียมตะกร้าแล้วค่ะ อย่างอื่นๆเตรียมนิดหน่อยเพราะลูกคนแรกเตรียมตัวเต็มที่คลอดมาแล้วแทบไม่ได้ใช้เลย😁

35+4ยังไม่ได้ทยอยซักให้น้องเลยของก็ยังไม่ครบเลยค่ะ กำหนดคลอด5มิถุนายน

ซักตั้งแต่27wแล้วแม่ปวดหลังมาก ตอนนี้34+2ไม่ไหวแล้วค่ะเจ็บทั้งตัว🤣

32 วีคจนตอนนี้ยังเตรียมไม่ครบ จิ้มๆเอาใน shopee ค่ะ ถามประสาคนอยู่บ้าน

34วีคแม่พร้อมหิ้วตะกร้าแล้วค่ะ ท้องแรกก็จะเห่อหน่อย😂

บ้านนี้ซักตั้งแต่26-27วีคคะ ท้องเริ่มใหญ่ซักลำบากมากก

ซักพับใส่ตะกร้าเตรียมหิ้วแล้วค่ะ​ กำหนด2​ มิ.ย

บ้านนี้ 35 W ซักจัดลงตะกร้า พร้อมหิ้วแล้วจ้า😄😄

เตรียมบ้างแลวค่ะแต่ยังไม่ครบ กำหนด20มิถุนา

TapFluencer

ซักไปตั่งเเต่32weekเเล้วค้า ซักเเล้วจะตุยยย