13 ตอบกลับ

ใดๆคือตลกคุณหมออะระบุว่าช้างน้อย ไม่เคยเห็นที่ไหนทำเลยค่ะ

เราบอกว่าหมอดูผิด เพราะเราอยากได้ ผญ หมอเลยแกล้งเขียนให้ชัดๆค่ะ 🤣

ท้องสองอยากได้ญ.เหมือนกันค่ะแต่ฝันสลาย โด่มาเลย 😅😅

เช่นกันค่ะ สั่งเสื้อสีชมพูมาเพียบ สรุปได้จู๋มาอีกคน

ชายคะ ภาษาอังกฤษ หมอพิมพ์คำว่าช้างน้อย🤣🤣

จู่ชัดเลยแม่

ช้างน้อยมาเลยค่ะแม่555 คุณแม่ซาวน์ตอนกี่wคะ

ในรูปตอนประมาณ 6 เดือนค่ะแม่

บ้านนี้อยากได้ชาย เเต่ได้หญิงค่ะ😅😇

ดูเเล้วน่าจะผู้ชาย90%เลยเเม่ เเต่ก็ไม่เเน่นะคะรอลุ้นตอนคลอดเพราะของผู้หญิงกับผู้ชายเหมือนกัน

ได้ลูกชายนะคะแม่😊

แม่ว่าผู้ชายค่ะ

เราว่า ผช.นะคะ

จู๋ชัดๆเลยแม่😅

Super Mum

ผู้ชายค่ะแม่

กี่วีคแล้วค่ะ

🤣 ซาวล่าสุดจู๋น้องโตขึ้นไหมแม่🤣