18 ตอบกลับ

เราซื้อมาฟังตั้งแต่14วีคเลยค่ะฟังทุกวันตอนนี้ก็18วีคแล้วคะน้องดิ้นแล้วค่ะบางเวลาวันไหนดิ้นน้อยก็ฟังทุกวันค่ะความสบายใจ

ขอบคุณค่ะแม่ ตอนแรกรอว่า 14วีค จะซื้อ วันนี้16วีคแล้ว ก็ยังคิดไม่ตกค่า

ใช้ได้ ไม่อันตรายค่ะ แต่พอถึงช่วงที่เรารู้สึกถึงการดิ้นประจำแล้วค่อยงดใช้นะคะ คอยสังเกตดูเองเลยนะคะแม่ 🥰

ขอบคุณค่ะแม่ อยากรู้สึกไวๆจังเลยค่า

- ใช้เครื่องฟังปลอดภัยค่ะแม่ - บ้านนี้ใช้ตั้งแต่ 16w ที่ใช้เพื่อความสบายใจค่ะ วันไหนน้องดิ้นน้อยก็ใช้

ขอบคุณค่า

บ้านนี้ซื้อใว้วันไหนลูกดิ้นน้อยก็ฟังเสียงหัวใจเอาค่ะ ตอนนี้ 27 วีคไม่ได้ใช้แล้วค่ะนับลูกดิ้นเอา

ขอบคุณค่ะแม่ รอเลยค่า 🥰

บ้านนี้ใช้ตั้งแต่ตอน 11 สัปดาห์ค่ะสบายใจมากๆเลยได้ยินเสียงหัวใจเจ้าตัวน้อยทุกวัน

ดีจังเลยค่ะแม่ ได้ยินเร็วมากเลยค่ะ

ใช้จ้าเพื่อความสบายใจเวลาน้องไม่ดิ้นด้วย

ขอบคุณค่ะแม่

TapFluencer

ลูกสามแล้ว ไม่เคยใช้เลยค่ะ 😅

ค่ะแม่ ขอบคุณค่า

Super Mum

บ้านนี้ไม่เคยใช้เลยค่ะ

ระหว่างคิดไปคิดมาก็แอบลุ้นให้น้องดิ้นก่อนเลยค่ะ