แนะนำเครื่องปั้มนม

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แนะนำคุณแม่ไปลองที่ร้านหรือเช่าก่อนตัดสินใจซื้อได้ค่ะ เพราะร่างกายแต่ละคนชอบแรงดูดไม่เหมือนกัน ส่วนตัวใช้ malish อยู่ค่ะ ยี่ห้ออื่นที่เห็นคนนิยมใช้กันเยอะก็ attitude mom กับ spectra กรวยปั้มสำคัญมากด้วยค่ะ แนะนำให้ใช้ขนาดพอดีกับเต้า ซื้อของ maymom มีทุกขนาด ที่เขาแถมมาจะไม่พอดีค่ะ ของเราใหญ่เกินนี่ใช้อันเล็กสุดที่มากับเครื่อง21มิลแล้ว ใช้นานๆเต้าถลอกอีก และบวมตามขนาดกรวย ปั้มค่อนข้างถี่วันละ 8 รอบค่ะ

อ่านเพิ่มเติม
Super Mum

บ้านนี้ใช้ยูฮาค่า