1 ตอบกลับ

จริง ๆ ผ้าอ้อมซื้อผ้าเดียวกันใช้ห่อใช้เช็ดร่วมกันได้จ้า ซื้อ 1-2 โลไม่กี่ร้อย ถุงมือถุงเท้าสัก 5 คู่จะได้ไม่ต้องซักบ่อย ชุดเด็กกลางวัน 7 ชุด ใส่นอน 5 ชุด เน้นเสื้อแยกกางเกงจะใส่ได้นาน ชุดเครื่องนอนไม่จำเป็นเลยจ้า เอาผ้าคอตตอนปูรองที่นอนเราก็ได้ละ หมอนรองให้นมหมอนกันแหวะนมนี่ไม่เคยใช้ อุ้มเรอ นอนเข้าเต้าจบข่าว หมอนธรรมดาก็เอารองได้ ผ้าห่ม หมอน หมอนข้างบ้านนี้ซื้อลูกนอนอยู่ 3 เดือนค่ะ ที่เหลือแย่งของเราหมด 🤣 ซื้อมาทำไมไม่รู้

ขอบคุณนะคะแม่ เลือกซื้อไม่ถูกเลยค่ะ😅