37 ตอบกลับ

บ้านนี้ยังไม่ได้อันตราซาวด์เลยค่ะแม่ คุณหมอนัดดูน้องวันที่11นี้ แม่นี่ตื่นเต้นไม่ไหวแล้ว คลอด26มีนาค๊า

บ้านนี้24มีนาจ้า ท้องคนที่3 วันที่4นี่นัดซาวด์ อยากรุ้เพศบ้างจังคะกลัวน้องจะไม่ให้เห็น

รอลุ้นเลยคะแม่

บ้านนี้18 วิค หมอบอกหน้าจะได้ลูกสาว คลอด 3มีนา 66 ช่วยดูหน่อยลูกสาวจริงไหมคะ☺️

ของเรารอวันที่7/10/65ตรวจเบาหวานและทราบผลดาวชินโดรม กำหนดคลอด26/3/66จร้า

ดีจังเลยค่ะหมอดูเพศให้แล้ว บ้านนี้หมอไม่ดูให้ บอกให้ครบ20wก่อน

ชายค่า 18วิค4วันเเล้วค่าาา กำหนดคลอด1มีนาค่ะเเต่ผ่าคลอดค่ะ😅😅

กำหนดคลอด 2 มีนา น้องยังแอบอยู่เลยคะ อิแม่อยากได้ลูกสาวว👧🏻🙏🏼

กี่วีคแล้วคะแม่2มีนาเหมือนกันค่ะ ทางนี้18w3วัน

คลอดเดือนมีนาเหมือนกันคะแต่ยังไม่ทราบเพศเลยตอนนี้17วีค

16 วีค คลอดมีนา บ้านนี้คูมหมอบอก เพศน้องยังไม่ชัดเลยค่ะ

9มีนาคมค่ะ 16วีคแล้ว น้องไม่ให้ความร่วมมือน้องแอบแล้ว1