77 ตอบกลับ

อยากรู้เหมือนกันค่ะแม่ๆช่วยดูหน่อย5เดือนแล้วแต่ยังไม่รู้เลยจะได้ ญ/ช ค่ะ

VIP Member

น่าจะหญิงนะคะ เพราะระหว่างขาไม่มีอะไรโด่เด่

น่าจะหญิงนะคะ คิดว่าถ้าชายน่าจะมีอะไรโด่ๆมา

น่าจะ ญ นะคะ ขอเรา 20w เห็นมีอะไรๆโผล่ออกมาค่ะ

คำถามนี้ควรถามหมอที่ฝากครรภ์น่าจะดีกว่านะ

แยกแยะ คำว่าลงสนุก กับรกฟีด เพื่อเอาคะแนน กับคำถามสร้างสรรค์ ให้ออก

VIP Member

ทำไมแม่ๆดูออกคะบ้านนี้ดูใบซาวไม่เป็นเลย

ญ คะ เหมือนของเราเลย หมอบอกถ้า ช จะมีโผล่ๆ

ญ คะ ของเราก็แบบนี้ไม่มีอะไรโผล่ตรงกลาง

VIP Member

น่าจะหญิงนะคะ เพราะไม่มีแท่งโผล่มาเลย

น่าจะหญิงค่ะ เพราะไม่มีอะไรโผล่มา