18 ตอบกลับ

TapFluencer

ตอนเรา10วีคหมอซาวบอกเห็นเป็นแท่งๆเล็กๆเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่คอนเฟิร์มผ่านไป1อาทิตผลตรวจนิฟออกน้องก็เป็นชายจริงๆ

บ้านนี้ตอน12weekก็แบบนี้ค่ะ หมอบอกรอชัวร์ ในใจคือคิดว่าผู้ชายแน่ๆ พอ 16 week จู๋โผล่มาชัดเลยค่ะ

10วีคน่าจะยังเห็นไม่ชัด อาจจะคลาดเคลื่อนได้คะ รอซาวตอน7-8เดือนจะดีกว่าคะ เพศชัดสุด

มันยังดูไม่ได้ค่ะน้องยังเล็กเกินไปถ้าเดาเดาได้อยู่ค่ะเราว่าผช

ผู้ชายแน่ๆโชว์จู๋เลย บ้านี้โชว์ใข่ ให้แม่ดู ผลเจาะน้ำคร่ำก็เป็นผู้ชาย

น้องโชว์จู๋จ้าแม่😂😂

โด่ขนาดนี้ ผุ้ขายค่ะ555

เค้าเดาว่าผู้ชาย

ผู้ชายค่ะแม่🤣🤣

ผชรึป่าวคะ